Colette - SuperFam
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Colette - SuperFam

Nơi HS Colette cùng giao lưu

Trang ChínhPortalLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập
Nội quy Col€tt€  Sup€rFam

Con trai,con gái?Kệ,cùng vui nào!!!!!!!!
Con trai Mạnh khoẻ
Con gái Duyên Dáng

Tung cánh bay cùng Col€tt€ Sup€rFam 
Ngôi trường màu đỏ!!!!!

Nội quy box Hình Ảnh

Go down 
Tác giảThông điệp
Jin kaz
[Admin]Em bé biết bay
[Admin]Em bé biết bay
Jin kaz

Pet : Nội quy box Hình Ảnh Untitled3-2

Nội quy box Hình Ảnh Empty
Bài gửiTiêu đề: Nội quy box Hình Ảnh   Nội quy box Hình Ảnh EmptyFri Jul 24, 2009 7:50 pm

Ôi bài nội quy thứ 2 của Jin bounce
Cũng như lúc trước,Jin sẽ nhảy thẳng vô chủ đề chính.Nói dài dòng choáng lắm gu03
1)Tạo 2pic mới post hình và hình,có lời bình càng tốt.Còn mấy bài reply thì không cần phải thế gu20 !
2)Điều này Jin nói có trùng với 1 diều trong nội quy chung của forum gu27 .Đó là các bạn vui lòng đừng post những hình ảnh có nội dung không lành mạnh.Vì sao lại như thế?Nhìn cũng vui mà!?!?Xin thưa là 4rum sẽ chịu trách nhiệm về những gì các bạn post lên==>nếu các bạn post có thể dẫn đến việc sever close forum gu18 !Thế thì buồn lắm gu14 (Sướt mướt quá gu14 )!!Vì vậy nếu các bạn không muốn forum close thì xin các bạn đừng nên "share" nha gu16
3)Thường thì các bạn có hình vui thường phóng thẳng vô box này thì đừng nên làm vậy nhá!!Các bạn hãy post bên box Vui cười xuyên lục địa,ở đó thiếu gì chỗ để post bs05 !!Nếu các bạn post ở đây cũng bị move sang bên đó thui nên mong rằng các bạn đừng nhầm lẫn mắc công lại phải chạy vòng vòng mệt lắm bs09
4)Khi các bạn rep để bình luận,xin đừng nói ngắn quá ,chỉ có vài ba chữ như "Hay quá!" "Đẹp quá" "Xấu quá" này nọ ==>mất đi tính gây cấn bs04 nên Jin chỉ xin các bạn mỗi bài 2 dòng trở lên thôi!!(Nếu bạn có tinh thần máu lửa hay siêng thì làm 1 bài văn dài 3 trang word để reply càng tốt =)) )
5)Khi các bạn reply,nếu không thích thì bình luận nhẹ nhàng 1 chút!!Nói nặng quá mắc công gây xích mích thì mệt lắm!!Mình bình đẳng mình muốn nói gì thì nói cũng dc mà cũng phải lịch sự,nơi công cộng mà bs25
6)Mong các bạn vui

Enjoy
Jin Kaz

Nội quy box Hình Ảnh
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Chia hình ãnh của Admin £¥§A!!!!!!!!
» Hình của "tui":))